Kayayyaki

  • Sabis na musamman don masu haɓakawa, masu haɓakawa da talla

    Sabis na musamman don masu haɓakawa, masu haɓakawa da talla

    Mun fi kyau wajen haɓakawa da tsara samfuran da kuke buƙata.

    Mun fara da aminci da kare muhallinmu.Muhalli, Lafiya, da Tsaro sune tushen al'adunmu da fifikonmu na farko.Muna ci gaba da kasancewa a cikin mafi girman nau'in masana'antar mu a cikin ayyukan aminci, kuma mun sanya bin ka'idojin muhalli ya zama ginshiƙin sadaukar da kai ga ma'aikatanmu da al'ummominmu.

    Dukiyoyinmu da ƙwarewarmu suna ba mu damar haɗin gwiwa tare da abokan cinikinmu daga dakin gwaje-gwaje na R&D, ta hanyar shuke-shuken matukin jirgi da yawa, ta hanyar samar da kasuwanci.An haɗa Cibiyoyin Fasaha tare da masana'anta don haɓaka kasuwancin sabbin samfura.Ƙungiyoyin Sabis na Fasaha masu samun lambar yabo suna aiki ba tare da ɓata lokaci ba tare da abokan ciniki don nemo hanyoyin haɓaka ƙima a cikin hanyoyin abokan cinikinmu da samfuran su.

  • Rashin Ruwan Barasa a Hasumiyar Distillation/Desiccant/Adsorbent/Hollow gilashin kwayoyin sieve

    Rashin Ruwan Barasa a Hasumiyar Distillation/Desiccant/Adsorbent/Hollow gilashin kwayoyin sieve

    Molecular sieve 3A, wanda kuma aka sani da molecular sieve KA, tare da buɗaɗɗen kusan 3 angstroms, ana iya amfani dashi don bushewar iskar gas da ruwa da kuma bushewar hydrocarbons.Hakanan ana amfani da shi sosai don bushewar gas mai fashe, ethylene, propylene da iskar gas.

    Ƙa'idar aiki na sieves na ƙwayoyin cuta yana da alaƙa da girman pore na sieves, waɗanda suke 0.3nm/0.4nm/0.5nm bi da bi.Suna iya haɗa ƙwayoyin iskar gas waɗanda diamita na ƙwayoyin cuta ya yi ƙasa da girman pore.Girman girman girman pore, mafi girman ƙarfin talla.Girman pore ya bambanta, kuma abubuwan da ake tacewa da raba su ma daban-daban.A cikin sassauƙan kalmomi, 3a sieve na ƙwayoyin cuta zai iya haɗa ƙwayoyin da ke ƙasa da 0.3nm, 4a sieve na ƙwayoyin cuta, ƙwayoyin da aka tallata su ma dole ne su kasance ƙasa da 0.4nm, kuma 5a sieve na ƙwayoyin cuta iri ɗaya ne.Lokacin da aka yi amfani da shi azaman desiccant, sieve na ƙwayoyin cuta zai iya ɗaukar nauyin 22% na nauyinsa a cikin danshi.

  • 13X zeolite girma na Chemical Raw Material Samfurin zeolite kwayoyin Sieve

    13X zeolite girma na Chemical Raw Material Samfurin zeolite kwayoyin Sieve

    13X kwayoyin sieve samfuri ne na musamman wanda aka samar don saduwa da buƙatun musamman na masana'antar rabuwar iska.Yana ƙara haɓaka ƙarfin adsorption don carbon dioxide da ruwa, kuma yana guje wa hasumiya daskararre yayin aikin rabuwar iska.Hakanan za'a iya amfani dashi don yin iskar oxygen

    13X nau'in simintin kwayoyin halitta, wanda kuma aka sani da nau'in sodium X nau'in ƙwayar ƙwayar cuta, wani ƙarfe ne na alkali aluminosilicate, wanda yana da ƙayyadaddun tushe kuma yana cikin nau'in tushe mai ƙarfi.3.64A bai kai 10A ga kowane kwayar halitta ba.

    Girman pore na sieve kwayoyin 13X shine 10A, kuma tallan ya fi 3.64A kuma ƙasa da 10A.Ana iya amfani da shi don mai kara kuzari, haɗin kai na ruwa da carbon dioxide, haɗin kai na ruwa da iskar hydrogen sulfide, galibi ana amfani da su don bushewar magani da tsarin matsawa iska.Akwai nau'ikan aikace-aikacen ƙwararru daban-daban.

  • High Quality Adsorbent Zeolite 5A Kwayoyin Sieve

    High Quality Adsorbent Zeolite 5A Kwayoyin Sieve

    Budewar sieve kwayoyin 5A kusan angstroms 5 ne, wanda kuma ake kira sieve kwayoyin calcium.Ana iya amfani da shi a cikin na'urorin adsorption na matsa lamba na samar da iskar oxygen da masana'antu na hydrogen.

    Ka'idar aiki na sieves na ƙwayoyin cuta yana da alaƙa da girman pore na sieves, wSuna iya ƙaddamar da ƙwayoyin iskar gas waɗanda diamita na ƙwayoyin cuta ya yi ƙasa da girman pore.Girman girman girman pore, mafi girman ƙarfin talla.Girman pore ya bambanta, kuma abubuwan da aka tace da kuma raba su ma daban-daban. Lokacin da aka yi amfani da shi azaman desiccant, simintin kwayoyin zai iya sha har zuwa 22% na nauyin kansa a cikin danshi.

  • Desiccant Dryer Dehydration 4A Zeolte Molecular Sieve

    Desiccant Dryer Dehydration 4A Zeolte Molecular Sieve

    Molecular sieve 4A ya dace da bushewar iskar gas (misali: iskar gas, iskar gas) da ruwaye, tare da buɗewar kusan 4 angstroms

    Ƙa'idar aiki na sieves na ƙwayoyin cuta yana da alaƙa da girman pore na sieves, waɗanda suke 0.3nm/0.4nm/0.5nm bi da bi.Suna iya haɗa ƙwayoyin iskar gas waɗanda diamita na ƙwayoyin cuta ya yi ƙasa da girman pore.Girman girman girman pore, mafi girman ƙarfin talla.Girman pore ya bambanta, kuma abubuwan da ake tacewa da raba su ma daban-daban.A cikin sassauƙan kalmomi, 3a sieve na ƙwayoyin cuta zai iya haɗa ƙwayoyin da ke ƙasa da 0.3nm, 4a sieve na ƙwayoyin cuta, ƙwayoyin da aka tallata su ma dole ne su kasance ƙasa da 0.4nm, kuma 5a sieve na ƙwayoyin cuta iri ɗaya ne.Lokacin da aka yi amfani da shi azaman desiccant, sieve na ƙwayoyin cuta zai iya ɗaukar nauyin 22% na nauyinsa a cikin danshi.

  • Alumina Ceramic Filler High Alumina Inert Ball / 99% alumina yumbu ball

    Alumina Ceramic Filler High Alumina Inert Ball / 99% alumina yumbu ball

    Kaddarorin ƙwallon sinadarai: wanda aka fi sani da alumina yumbu ball, ƙwallon filler, yumbu mara kyau, ƙwallon goyan baya, babban mai tsafta.

    Chemical filler ball aikace-aikace: yadu amfani a petrochemical shuke-shuke, sinadaran fiber shuke-shuke, alkyl benzene shuke-shuke, aromatics shuke-shuke, ethylene shuke-shuke, halitta gas da sauran shuke-shuke, hydrocracking raka'a, refining raka'a, catalytic gyara raka'a, isomerization raka'a, demethylation raka'a Ƙarƙashin kayan kamar su. na'urori.A matsayin goyon baya rufe abu da hasumiya shiryarwa ga kara kuzari, kwayoyin sieve, desiccant, da dai sauransu a cikin reactor.Babban aikinsa shi ne haɓaka wurin rarraba gas ko ruwa don tallafawa da kare mai haɓaka mai aiki tare da ƙananan ƙarfi.

    Siffofin ƙwallayen masu sinadarai: babban tsabta, ƙarfi mai ƙarfi, juriya mai ƙarfi, juriya mai ƙarfi, ƙarfi acid da juriya lalata alkali, kwanciyar hankali mai ƙarfi na thermal, da kaddarorin sinadarai.

    Bayani dalla-dalla na kwallayen filler sunadarai: 3mm, 6mm, 8mm, 9mm, 10mm, 13mm, 16mm, 19mm, 25mm, 30mm, 38mm, 50mm, 65mm, 70mm, 75mm, 100mm.

  • Kunna Alumina Tare da Potassium Permanganate

    Kunna Alumina Tare da Potassium Permanganate

    Yana da tallan sinadarai na kayan da aka saba amfani da su, sabon abin da ya dace da muhalli ya ci gaba.Yana da amfani da karfi oxidizing potassium permanganate, da cutarwa gas a cikin iska hadawan abu da iskar shaka bazuwar domin cimma manufar tsarkakewa.Gases sulfur oxides (so2), methyl, acetaldehyde, nitrogen oxides, hydrogen sulfide da ƙananan adadin aldehydes da org acid suna da ingantaccen cirewa sosai.Yawancin lokaci ana amfani da shi tare da kunna caybon a hade don inganta haɓakar sha.Hakanan za'a iya amfani dashi a cikin kayan lambu da 'ya'yan itatuwa azaman adsorbent na iskar ethylene.

  • Kunna Alumina Adsorbent Don Hydrogen Peroxide

    Kunna Alumina Adsorbent Don Hydrogen Peroxide

    Samfurin abu ne mai fari, mai siffar zobe tare da kadarorin mara guba, mara wari, mara narkewa cikin ruwa da ethanol.The barbashi size ne uniform, da surface ne santsi, da inji ƙarfi ne high, da abty na danshi sha ne mai karfi da kuma ball ba a raba bayan sha ruwa.

    Alumina don hydrogen peroxide yana da tashoshi da yawa na capillary da babban yanki, wanda za'a iya amfani dashi azaman adsorbent, desiccant da mai kara kuzari.A lokaci guda kuma, an ƙaddara shi bisa ga polarity na abubuwan da aka tallatawa.Yana da alaƙa mai ƙarfi don ruwa, oxides, acetic acid, alkali, da dai sauransu. Alumina da aka kunna shine nau'in desiccant mai zurfi na micro-water da kuma adsorbent don adsorbing polar molecules.

Ku rubuta sakonku anan ku aiko mana